Biệt thự mini Sơn Kỳ, Q. Tân Phú 96m² giá 14.5 tỷ - Nhà đẹp, tiện nghi hoàn hảo! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mini Sơn Kỳ, Q. Tân Phú 96m² giá 14.5 tỷ - Nhà đẹp, tiện nghi hoàn hảo!

14.5 tỷ
96 m² - 151 triệu/m²

Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
96 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu biệt thự mini tuyệt đẹp tại phố Sơn Kỳ, quận Tân Phú. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:96m² (8m x 12m)
  • Bố trí: Nhà trệt 1 lầu, gồm phòng khách rộng rãi, phòng sinh hoạt chung, bếp gỗ cao cấp, 5 phòng ngủ và 3 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà còn rất mới, 2 mặt hẻm xe hơi, đầy đủ nội thất gồm 7 máy lạnh, giường tủ, nước nóng năng lượng mặt trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến chợ Sơn Kỳ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần Aeon Mall, nơi có nhiều dịch vụ, giải trí và ẩm thực phong phú.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:14.5 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi nhưng vẫn gần gũi với cuộc sống đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam