Biệt thự mini Đông Thạnh, Hóc Môn 108.8m² giá 6.25 tỷ - Không gian sống lý tưởng | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mini Đông Thạnh, Hóc Môn 108.8m² giá 6.25 tỷ - Không gian sống lý tưởng

6.25 tỷ
108.8 m² - 57 triệu/m²

Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
108.8 m²

Chào mừng bạn đến với biệt thự mini Đông Thạnh, nơi lý tưởng cho không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng giữa lòng khu dân cư hiện hữu. Với thiết kế sang trọng và đầy đủ tiện nghi, đây sẽ là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm cúng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108.8m² (6.8 x 16m)
  • Bố trí: 2 tầng, 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp, sân để xe hơi, giếng trời thoáng mát, phòng xông hơi, có phòng ngủ tầng trệt.
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, hướng Đông Bắc.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Dừa và đường Lê Văn Khương, thuận tiện di chuyển.
  • Kế bên nhà thờ Tân Đông, chợ Gấu.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.
  • Có đầy đủ tiện ích như cửa hàng, trường học, bệnh viện trong bán kính gần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự mini Đông Thạnh phù hợp với các gia đình trẻ, những ai yêu thích không gian sống thoải mái, yên tĩnh và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mini lý tưởng này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội