Biệt thự mini 180m² tại Hiệp Thành, Q12 - Giá hạ, vị trí đẹp gần Metro! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mini 180m² tại Hiệp Thành, Q12 - Giá hạ, vị trí đẹp gần Metro!

11.45 tỷ
180 m² - 64 triệu/m²

Hiệp Thành, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
180 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự mini tuyệt đẹp tại phường Hiệp Thành, quận 12. Với vị trí đắc địa gần Metro Gò Vấp và hệ thống tiện ích xung quanh phong phú, căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, 1 lầu, 1 tum
  • Đặc điểm: Nhà mới, sạch sẽ, có sân vườn và sân để 02 xe hơi, ban công thoáng đãng, có thể vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ và bách hóa xanh chỉ cách 200m
  • Gần siêu thị Metro, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Trường cấp 1, 2, 3 nằm sát bên, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ mất 2 phút để qua Gò Vấp, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.450.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc cho những ai muốn đầu tư kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội