Biệt thự mặt tiền Võ Thị Sáu, Quận 3, 527m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền Võ Thị Sáu, Quận 3, 527m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

290 tỷ
527 m² - 550 triệu/m²

Phường 03, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
527 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm biệt thự tọa lạc tại quận 3, thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một trong những bất động sản hiếm hoi với vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 527m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, thiết kế hiện đại, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Lê Quý Đôn và Trần Quốc Thảo, thuận tiện di chuyển.
  • Phục vụ đầy đủ các dịch vụ tiện ích như trường học, bệnh viện và siêu thị.
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí và các quán ăn nổi tiếng của quận 3.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 290 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và làm việc với chính chủ.