Biệt thự mặt tiền Trương Định Quận 3 817m² giá 650 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền Trương Định Quận 3 817m² giá 650 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

650 tỷ
817 m² - 796 triệu/m²

Phường 7 (cũ), Quận 3, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
817 m²

Khám phá cơ hội đầu tư duy nhất tại Quận 3 với biệt thự mặt tiền Trương Định, nơi sở hữu vị trí kim cương và tiềm năng phát triển vượt bậc!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 817m² (20.5m x 40m, công nhận)
  • Bố trí: 3 tầng (trệt + 2 lầu), có thể xây dựng thêm hầm và 6 tầng theo quy hoạch
  • Đặc điểm: Nhà trống, sẵn sàng bàn giao để cải tạo hoặc xây dựng mới, pháp lý rõ ràng với sổ hồng tư nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Trương Định và Trường Tiểu học Trương Định
  • Chỉ cách chợ Bến Thành khoảng 2km, dễ dàng mua sắm và tiếp cận các dịch vụ thiết yếu
  • Thuận tiện giao thông với nhiều tuyến đường lớn và gần ga Metro số 1
  • Gần bệnh viện và các trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Cách công viên Lê Văn Tám chỉ 1km, không gian xanh và thoáng đãng lý tưởng cho các hoạt động thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 650 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn phát triển dự án lớn, hoặc các gia đình tìm kiếm không gian sống đẳng cấp tại vị trí trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam