Biệt thự mặt tiền Thạnh Lộc 16, 330m² - Thiết kế sang trọng, giá 21 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền Thạnh Lộc 16, 330m² - Thiết kế sang trọng, giá 21 tỷ!

21 tỷ
330 m² - 64 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
330 m²

Cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng 3 tầng mặt tiền đường Thạnh Lộc 16, ngay sát Quốc Lộ, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 330m² (10m x 28m) vuông vắn, nở hậu
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 5 phòng tắm, sân thượng, sân vườn
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, thích hợp cho gia đình đông thành viên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Lộc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Thạnh Lộc chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Không khí trong lành, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, những người yêu thích không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho công việc và học tập.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà chi tiết!