Biệt thự mặt tiền kinh doanh Thảo Điền, Quận 2, 617m² giá 122 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền kinh doanh Thảo Điền, Quận 2, 617m² giá 122 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

122 tỷ
617 m² - 198 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
617 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mặt tiền kinh doanh tại vị trí đắc địa Thảo Điền, Quận 2. Đây là nơi tập trung nhiều tiện ích và có tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 617m² (22 x 24,5m)
  • Bố trí: Hầm + 7 tầng, đáp ứng nhu cầu kinh doanh đa dạng
  • Đặc điểm: Hướng nhà Đông, phong thủy tốt, đón nắng sáng, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart và nhiều trung tâm thương mại lớn
  • Cách trường quốc tế British International School chỉ 1km, thuận tiện cho gia đình có con em đi học
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu vui chơi giải trí
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Gần bến xe buýt và ga Metro, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 122 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh, hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam