Biệt thự mặt tiền khu Compound Thảo Điền Quận 2 508m² giá 250 tỷ - An ninh tuyệt đối! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền khu Compound Thảo Điền Quận 2 508m² giá 250 tỷ - An ninh tuyệt đối!

250 tỷ
508 m² - 492 triệu/m²

Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
508 m²

Khám phá một không gian sống đẳng cấp tại khu Compound Thảo Điền, nơi mang đến sự an ninh tuyệt đối và tiện nghi đầy đủ cho cuộc sống hiện đại. Biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là biểu tượng của sự sang trọng và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 508m²
  • Bố trí: 1 hầm + 3 lầu + sân thượng, bao gồm 7 phòng ngủ và 7 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hồ bơi riêng, sân vườn rộng rãi, thiết kế hiện đại và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên bờ sông Sài Gòn chỉ 200m, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn
  • Khu vực an ninh 24/24, đảm bảo sự riêng tư và an toàn cho cư dân
  • Tiện ích đầy đủ như siêu thị, nhà hàng, và trường học quốc tế trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận tiện với dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 250 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình yêu thích không gian sống yên tĩnh, an ninh và gần gũi với thiên nhiên. Rất thích hợp cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản cao cấp tại trung tâm Sài Gòn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam