Biệt thự mặt tiền đường số 13 Gò Vấp 121m² giá 16.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt tiền đường số 13 Gò Vấp 121m² giá 16.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

16.8 tỷ
121 m² - 139 triệu/m²

11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
121 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự mặt tiền đường số 13, phường 11, Gò Vấp! Với diện tích 121m² và thiết kế 4 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m² (7m x 18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, gồm gara xe hơi, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ và 5 WC, có phòng dưới trệt cho người lớn tuổi, phòng thờ, sân thượng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 8m, vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất, giảm 500 triệu, nay chỉ còn 16.8 tỷ VND, có thương lượng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Các trường học cấp 1, 2, 3 trong bán kính 1km, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện 500m, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Nhiều quán ăn, cà phê, dịch vụ giải trí xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.800.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng kết hợp với nơi ở an yên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!