Biệt thự mặt phố Lê Quang Đạo 180m² giá 89 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt phố Lê Quang Đạo 180m² giá 89 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi!

89 tỷ
180 m² - 494 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
180 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự mặt phố Lê Quang Đạo, một trong những vị trí đắc địa nhất tại quận Hà Đông, Hà Nội! Chỉ cần đi bộ 50m là đến hồ điều hòa, không gian sống lý tưởng cho cả gia đình và một nơi kinh doanh lý tưởng cho các doanh nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:180m²
  • Bố trí: Thiết kế 4 tầng với cầu thang giữa và thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Biệt thự thoáng 3 mặt, nội thất cao cấp, mặt tiền rộng, vỉa hè 6m, hướng Đông Nam mát mẻ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, tạo không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Liền kề các trục đường kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho mọi loại hình hoạt động
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đồng thời là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội