Biệt thự mặt phố Bùi Xuân Phái, Nam Từ Liêm 261m² giá 72 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt phố Bùi Xuân Phái, Nam Từ Liêm 261m² giá 72 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

72 tỷ
261 m² - 276 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
261 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư lý tưởng tại biệt thự mặt phố Bùi Xuân Phái, Nam Từ Liêm! Với diện tích 261m² và mặt tiền 10m, đây là một trong những vị trí đắc địa nhất cho việc kinh doanh và phát triển thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 261m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, dễ dàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn, kết nối nhanh tới trung tâm Hà Nội
  • Khu vực đông dân cư, sầm uất và phát triển mạnh mẽ, lý tưởng cho các loại hình kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống và làm việc tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mặt phố kinh doanh đỉnh cao này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!