Biệt thự mặt phố Âu Cơ, Tây Hồ 315m² giá 100 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt phố Âu Cơ, Tây Hồ 315m² giá 100 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

100 tỷ
315 m² - 317 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
315 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mặt phố tại quận Tây Hồ, một trong những khu vực phát triển sôi động nhất Hà Nội. Với diện tích 315m², xây dựng 4 tầng và mặt tiền rộng 10m, bất động sản này rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 315m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt phố lớn, ô tô tránh nhau, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ vuông vắn, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc buôn bán
  • Tiếp giáp với cầu Tứ Liên đang trong giai đoạn thi công, hứa hẹn gia tăng giá trị bất động sản
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút đi xe, không khí trong lành, thích hợp cho cuộc sống an lành
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 100 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư thông minh, muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong lĩnh vực kinh doanh như khách sạn, văn phòng, hoặc căn hộ cho thuê tại một vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!