Biệt thự mặt đường Trần Quang Khải Phù Vân 271m² giá 13.55 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt đường Trần Quang Khải Phù Vân 271m² giá 13.55 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

13.55 tỷ
271 m² - 50 triệu/m²

Phù Vân, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
271 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự mặt đường Trần Quang Khải, phường Phù Vân, TP Phủ Lý, Hà Nam. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi sống tiện nghi hoặc một khoản đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 271m²
  • Bố trí: Biệt thự 3 tầng với tổng diện tích sàn 300m²
  • Đặc điểm: Căn biệt thự mới, hướng chính Nam, mặt tiền 10m, mặt đường rộng 20m, hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Lý Thái Tổ, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh tốt
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ, siêu thị
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp với những ai muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc xem nhà và tư vấn thêm thông tin cần thiết.