Biệt thự mặt biển Vinpearl Đà Nẵng 800m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt biển Vinpearl Đà Nẵng 800m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

70 tỷ
800 m² - 88 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
800 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với biệt thự mặt biển tại khu nghỉ dưỡng Vinpearl Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa tại mặt biển Sơn Thuỷ, biệt thự này không chỉ là nơi nghỉ dưỡng lý tưởng mà còn là một tài sản sinh lời hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:800m²
  • Bố trí:4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm:Sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng, dòng tiền ổn định 1.4 tỷ/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Sơn Thuỷ, thuận lợi cho nghỉ dưỡng và giải trí
  • Cách sân golf Montgomerie Links khoảng 10 phút lái xe
  • Trường học quốc tế và bệnh viện gần đó, tiện lợi cho gia đình
  • Hệ thống nhà hàng và quán cà phê phong phú trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian nghỉ dưỡng lý tưởng hoặc một kênh đầu tư sinh lời bền vững tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mặt biển đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!