Biệt thự mặt biển Vĩnh Lương, Nha Trang - 1.247,7m² giá 70 tỷ - Sẵn sàng khai thác! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mặt biển Vĩnh Lương, Nha Trang - 1.247,7m² giá 70 tỷ - Sẵn sàng khai thác!

70 tỷ
1247.7 m² - 56 triệu/m²

Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
1247.7 m²

Chỉ với một bước chân là chạm biển, khu nghỉ dưỡng tư nhân đẳng cấp tại Vĩnh Lương, Nha Trang - Khánh Hòa đang chờ đón bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1.247,7m²
  • Bố trí: 23 phòng nghỉ rộng rãi (diện tích từ 30m² đến 40m² mỗi phòng) đều có view biển.
  • Đặc điểm: Mặt tiền biển Vĩnh Lương, ngay Quốc lộ 1A, cách trung tâm TP. Nha Trang chỉ 30km, pháp lý hoàn chỉnh với sổ Hồng riêng và giấy phép xây dựng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nhà hàng sức chứa 80 khách với dàn karaoke hiện đại, phục vụ nhu cầu ẩm thực và giải trí.
  • Cầu cảng riêng giúp bạn dễ dàng tham gia các hoạt động vui chơi trên biển.
  • Hồ bơi lớn cùng khu chill ngoài trời, khu vực bida giải trí, bãi cát lý tưởng cho những buổi tiệc lửa trại bên biển.
  • Không gian được thiết kế sang trọng, đậm chất nghỉ dưỡng nhưng vẫn có khả năng khai thác thương mại hiệu quả.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ đồng (Bảy mươi tỷ đồng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản ven biển với pháp lý hoàn chỉnh, sẵn sàng khai thác ngay.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và làm việc với chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội