Biệt thự Lũy Bán Bích, Tân Phú 318.15m², giá 31 tỷ - Đường 12m, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Lũy Bán Bích, Tân Phú 318.15m², giá 31 tỷ - Đường 12m, sẵn sàng vào ở!

31 tỷ
318.15 m² - 97 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
318.15 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Lũy Bán Bích, Tân Phú, vị trí lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thoải mái. Với thiết kế hiện đại, căn biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là nơi tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 318.15m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng; bao gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng làm việc, 1 phòng thờ, 4WC
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 12m, cách mặt tiền kinh doanh chỉ 20m, thiết kế hiện đại với sân rộng rãi để ô tô và không gian cho hồ cá Koi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm mua sắm lớn và chợ truyền thống, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Có trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng trong khu vực, phục vụ nhu cầu cho gia đình
  • Đường giao thông kết nối thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực dân trí cao, yên tĩnh và an toàn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, kết hợp giữa tiện nghi và sự riêng tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.