Biệt thự Long Việt Riverside 402m² giá 28 tỷ - Cơ hội hiếm có gần Hà Nội! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Long Việt Riverside 402m² giá 28 tỷ - Cơ hội hiếm có gần Hà Nội!

28 tỷ
402 m² - 70 triệu/m²

Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
402 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự hiếm tại Khu đô thị Long Việt Riverside, chỉ cách Hà Nội chưa đầy 10km. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoáng đãng, đầy tiềm năng đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 402m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, mặt tiền 16,6m – hậu 16,8m
  • Đặc điểm: Hướng Nam thoáng đẹp, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Cầu Thăng Long 8km, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần Sân bay Nội Bài chỉ 4,5km, phù hợp cho những ai thường xuyên đi lại
  • Sát Vinhomes Bắc Hồng và Sungroup Quang Minh, khu vực phát triển mạnh mẽ
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ (75 triệu/m², bao phí sang tên)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống gần gũi thiên nhiên và muốn đầu tư lâu dài với giá trị tăng mạnh trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem thực tế và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!