Biệt thự lô góc Thạch Bàn, Long Biên 50m² giá 14.9 tỷ - Đẳng cấp sống hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự lô góc Thạch Bàn, Long Biên 50m² giá 14.9 tỷ - Đẳng cấp sống hiện đại!

14.9 tỷ
50 m² - 298 triệu/m²

Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự lô góc đẳng cấp tại Thạch Bàn, Long Biên! Với thiết kế hiện đại và vị trí lý tưởng, đây là nơi lý tưởng để bạn tận hưởng cuộc sống thoải mái, sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 4 tầng, bao gồm gara, phòng khách, bếp và 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Biệt thự lô góc, ô tô chạy quanh nhà, hướng Đông

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m ra hồ công viên Thạch Bàn, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Đi bộ đến AEON Mall Long Biên, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách cầu Vĩnh Tuy và phố Cổ Linh chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi sống sang trọng, cũng như những nhà đầu tư mong muốn sở hữu bất động sản có giá trị lâu dài. Bên cạnh đó, đây cũng là lựa chọn lý tưởng để cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội