Biệt thự Lô Góc Nguyễn Sơn, Long Biên 120m² - Hồ Bơi Sân Thượng 47 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Lô Góc Nguyễn Sơn, Long Biên 120m² - Hồ Bơi Sân Thượng 47 Tỷ

47 tỷ
120 m² - 392 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
120 m²

Siêu phẩm biệt thự lô góc tại mặt đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên - Cơ hội sở hữu không gian sống đẳng cấp với hồ bơi vô cực trên sân thượng độc đáo!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:120m²
  • Bố trí:Biệt thự 3 tầng, lô góc 2 mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm:Sở hữu hồ bơi riêng biệt trên sân thượng, tầm nhìn bao quát; Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại; Đường Nguyễn Sơn rộng 12m, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái; Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt đường Nguyễn Sơn sầm uất, thuận tiện kinh doanh hoặc an cư.
  • Gần cầu Vĩnh Tuy, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, gần nhiều trường học các cấp và bệnh viện.
  • Cách Vincom Long Biên 2km, tiện lợi mua sắm và giải trí.
  • Gần công viên, hồ điều hòa, mang đến không gian sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:47 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn một không gian sống sang trọng, đẳng cấp với đầy đủ tiện nghi. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự riêng tư, muốn tận hưởng không gian thư giãn ngay tại nhà với hồ bơi trên sân thượng. Vị trí đắc địa cũng rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê văn phòng.

Liên hệ:

Khám phá ngay kiệt tác biệt thự tại Nguyễn Sơn - Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!