Biệt thự lô góc Khúc Thừa Dụ 232m² 13.224 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự lô góc Khúc Thừa Dụ 232m² 13.224 tỷ

13.224 tỷ
232 m² - 57 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
232 m²

Biệt thự lô góc hiếm tại Khúc Thừa Dụ – sân cổng rộng, ô tô vào tận trong nhà, không gian thoáng sáng nhiều mặt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:232m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng kiểu biệt thự hiện đại; các phòng ngủ có WC khép kín; kèm 1 gian nhà gỗ riêng; sân cổng rộng
  • Đặc điểm:Lô góc mặt tiền 12m; đường trước nhà rộng khoảng 7,3m ô tô tránh; khu dân cư văn minh; vị trí trung tâm quận Lê Chân; pháp lý sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON MALL Hải Phòng Lê Chân, tiện mua sắm giải trí
  • Gần Bệnh viện Hữu nghị Việt Tiệp, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối nhanh trung tâm TP Hải Phòng, thuận lợi làm việc và giao thương
  • Khu vực nhiều trường học, phù hợp gia đình có con đi học
  • Gần chợ và tuyến phố dịch vụ quận Lê Chân, sinh hoạt hằng ngày tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.224 tỷ (tham khảo); có phương án bán theo đơn giá 69 triệu/m² hoặc 57 triệu/m² (chỉ bán đất, không gồm nhà), thỏa thuận thiện chí

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình cần không gian sống rộng rãi, riêng tư; người tìm nhà trung tâm để ở lâu dài; khách mua giữ tài sản lô góc mặt tiền lớn, dễ nâng cấp công năng theo nhu cầu.

Liên hệ:

Gọi nhắn ngay để nhận thông tin đầy đủ, xem nhà thực tế và chốt giá theo thiện chí.