Biệt thự lô góc Dịch Vọng Hậu 236m² giá 120 tỷ - Sở hữu ngay vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự lô góc Dịch Vọng Hậu 236m² giá 120 tỷ - Sở hữu ngay vị trí đắc địa!

120 tỷ
236 m² - 508 triệu/m²

Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
12 Phòng
Diện tích
236 m²

Cơ hội sở hữu biệt thự lô góc đẹp nhất Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy với mức giá hấp dẫn chỉ 120 tỷ VND. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện nghi trong cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 236m²
  • Bố trí: 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, mỗi tầng có 3 phòng ngủ và WC riêng biệt.
  • Đặc điểm: Biệt thự nằm trên con phố sầm uất, đường trước nhà 3 ô tô tránh, có vỉa hè rộng rãi và tiện đỗ xe. Sổ đỏ vuông vắn sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách chợ Dịch Vọng và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.
  • Vùng an sinh xã hội tốt, an ninh đảm bảo 24/7.
  • Nhiều tiện ích giải trí, nhà hàng, quán cà phê xung quanh, phục vụ nhu cầu thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 120 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho gia đình lớn, người có thu nhập cao, tìm kiếm một không gian sống sang trọng và đầy đủ tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!