Biệt Thự Lô Góc 98m² - 4 Tầng, Gara Oto Cạnh AEON Mall Tân Phú - Giá 11.7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt Thự Lô Góc 98m² - 4 Tầng, Gara Oto Cạnh AEON Mall Tân Phú - Giá 11.7 Tỷ

11.7 tỷ
98 m² - 119 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
98 m²

Siêu phẩm biệt thự góc 2 mặt hẻm xe hơi 8m, giảm sâu 2 tỷ, tọa lạc ngay vị trí kim cương cạnh AEON Mall Tân Phú, sở hữu diện tích sàn lên đến 268m² và pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ. Cơ hội an cư và đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m² (Ngang 7.5m x 13m), diện tích sàn sử dụng 268m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Bao gồm: Gara ô tô, phòng khách rộng, bếp, quầy bar, 4 phòng Master, phòng thờ, sân thượng có vườn nhỏ.
  • Đặc điểm: Biệt thự lô góc 2 mặt hẻm xe hơi 8m, khu dân cư biệt thự an ninh, văn minh, thiết kế hiện đại, sang trọng, có thể cải tạo làm văn phòng, phòng khám, kinh doanh online hoặc cho thuê khai thác dòng tiền.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề AEON Mall Tân Phú, dễ dàng mua sắm, giải trí và sử dụng các dịch vụ tiện ích cao cấp.
  • Nằm trên trục đường 26-3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Hẻm nhựa xe hơi rộng 8m, xe ô tô ra vào thoải mái, có gara riêng.
  • Khu dân cư biệt thự an ninh, văn minh, dân trí cao.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện, chợ và các tiện ích công cộng khác.
  • Tiềm năng phát triển khi nằm sau lưng dự án kênh Tham Lương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,7 tỷ (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ mong muốn một không gian sống đẳng cấp, an cư lâu dài. Đồng thời, đây cũng là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các chủ doanh nghiệp cần mặt bằng làm văn phòng đại diện, phòng khám hiện đại hoặc nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê ổn định.