Biệt thự LK Vista Nam An Khánh 168m² giá 40 tỷ - Sổ đỏ, giao dịch nhanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự LK Vista Nam An Khánh 168m² giá 40 tỷ - Sổ đỏ, giao dịch nhanh!

40 tỷ
168 m² - 238 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
168 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự LK Vista Nam An Khánh, nơi có thiết kế tinh tế và không gian sống lý tưởng. Với diện tích 168m² và 4 tầng, căn biệt thự này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 168m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Học viện Chính sách, thuận tiện cho việc học tập và làm việc
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Cách trung tâm Hoài Đức chỉ vài phút đi xe, gần các tiện ích như chợ, siêu thị
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp với gia đình và người lớn tuổi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này!