Biệt thự Linh Đàm 350m² giá 160 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, 3 mặt thoáng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Linh Đàm 350m² giá 160 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, 3 mặt thoáng!

160 tỷ
350 m² - 457 triệu/m²

Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
350 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng tại Linh Đàm! Không chỉ là một ngôi nhà, đây còn là không gian lý tưởng cho việc kinh doanh và sinh sống, kết hợp hài hòa giữa tiện nghi và phong cách Châu Âu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 350m²
  • Bố trí: Tầng 1: Kinh doanh; Tầng 2 và 3: 3 phòng ngủ; Tầng 4: 3 phòng ngủ + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, thiết kế kiểu biệt thự Châu Âu, lô góc 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Hoàng Mai và Trường Tiểu học Đại Kim
  • Chỉ cách chợ Linh Đàm khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn và hệ thống xe Metro
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hoàng Mai, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 160 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi biệt thự này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, cũng như cơ hội kinh doanh sinh lời trong khu vực phát triển năng động như Linh Đàm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!