Biệt thự Liễu Giai 289m² giá 60 tỷ - Vị trí đẹp, vượng khí! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Liễu Giai 289m² giá 60 tỷ - Vị trí đẹp, vượng khí!

60 tỷ
289 m² - 208 triệu/m²

Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

13 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
289 m²

Sở hữu bất động sản kim cương tại trung tâm quận Ba Đình, nơi hội tụ tinh hoa và vượng khí, mang lại sự thành đạt, thịnh vượng và đẳng cấp sống thượng lưu cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 289m²
  • Bố trí: Xây dựng 3 tầng, mặt tiền rộng 10m cực thoáng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, đường rộng ô tô tránh và dừng đỗ ngày đêm. Hiện trạng biệt thự sang trọng, phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sự thành danh cho con cái

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Trung tâm thương mại Lotte Liễu Giai và Vinhomes Metropolis
  • Vừa bước ra là ga tàu điện đô thị, kết nối giao thông hiện đại
  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều đại sứ quán và cơ quan ngoại giao trọng yếu
  • Gần các trường học danh tiếng và hệ thống bệnh viện lớn tại quận Ba Đình
  • Khu vực an ninh tuyệt đối, dân trí cao, cộng đồng cư dân là các đại gia và chính khách

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các đại gia muốn khẳng định vị thế, doanh nhân thành đạt tìm nơi an cư vượng khí, hoặc các doanh nghiệp làm trụ sở văn phòng đại diện đẳng cấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm bất động sản hiếm có tại trái tim thủ đô, quý khách vui lòng liên hệ để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!