Biệt thự liền kề Trần Thái Tông, Cầu Giấy - 325m², giá 315 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự liền kề Trần Thái Tông, Cầu Giấy - 325m², giá 315 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

315 tỷ
325 m² - 969 triệu/m²

Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
325 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự liền kề mặt phố Trần Thái Tông, nơi hội tụ của sự sang trọng và tiềm năng kinh doanh mạnh mẽ. Với vị trí đắc địa, không chỉ thuận lợi cho việc sinh sống mà còn mang lại lợi thế kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 325m²
  • Bố trí: 8 tầng, thiết kế thông thoáng, hiện đại
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, mặt tiền rộng, vỉa hè đá bóng, ô tô dừng đỗ ngày đêm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như THPT Dân Lập Lê Quý Đôn
  • Cách chợ Dịch Vọng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Big C
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến giao thông chính, gần bến xe bus và ga Metro
  • Khu vực có nhiều nhà hàng, quán café, phục vụ nhu cầu giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 315 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho các doanh nhân, nhà đầu tư hoặc gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và đầu tư sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!