Biệt thự liền kề Linh Đàm 78m² chỉ 29 tỷ - Không gian yên tĩnh, an ninh tuyệt đối! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự liền kề Linh Đàm 78m² chỉ 29 tỷ - Không gian yên tĩnh, an ninh tuyệt đối!

29 tỷ
78 m² - 372 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
78 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu biệt thự liền kề tuyệt đẹp tại Linh Đàm, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 78m², thiết kế 5 tầng hoàn hảo, đây là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và an ninh tuyệt đối.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 5 tầng, không gian thông thoáng và hợp lý
  • Đặc điểm: Thang máy hiện đại, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường Tiểu học Linh Đàm và THCS Hoàng Liệt
  • Chỉ cách siêu thị Big C 1km, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên Linh Đàm, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính, thuận lợi cho giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống an toàn, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi, cũng như những ai đang tìm kiếm một khoản đầu tư tiềm năng tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này!