Biệt thự liền kề Happy Land Đông Anh 80m² giá 10.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự liền kề Happy Land Đông Anh 80m² giá 10.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

10.2 tỷ
80 m² - 128 triệu/m²

Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu biệt thự liền kề Happy Land, Đông Anh! Đây là sản phẩm lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc kinh doanh hiện đại, với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 10.2 tỷ VND.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông sàn hiện đại, dễ dàng hoàn thiện theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây thô, phù hợp để ở, cho thuê, làm văn phòng hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu VIP với hạ tầng đồng bộ, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè thoáng đãng.
  • Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối, môi trường sống lý tưởng.
  • Vị trí đắc địa, nằm sát đường Quốc lộ 3, kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội.
  • Gần sân bay Nội Bài, các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp với những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống an toàn và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư mong muốn khai thác cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!