Biệt Thự Liền Kề Định Công - Hoàng Mai 160m² Giá 47 tỷ - Nội Thất Sang Trọng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt Thự Liền Kề Định Công - Hoàng Mai 160m² Giá 47 tỷ - Nội Thất Sang Trọng

47 tỷ
160 m² - 294 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
160 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự liền kề sang trọng tại Định Công, Hoàng Mai! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà với thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, và không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế thông thoáng, có vỉa hè rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái.
  • Đặc điểm: Nội thất sang trọng, không gian sống lý tưởng, cách mặt đường 2.5 chỉ 50m, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Định Công chỉ 500m, mua sắm tiện lợi.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và Metro.
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 47 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản giá trị lâu dài tại khu vực Hoàng Mai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội