Biệt thự liền kề Chà Là Văn Giang 112,5m² giá 18 tỷ - Sẵn sàng nhận nhà ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự liền kề Chà Là Văn Giang 112,5m² giá 18 tỷ - Sẵn sàng nhận nhà ngay!

18.0 tỷ
112 m² - 161 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
112 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại Biệt thự liền kề Chà Là, nơi hội tụ mọi tiện nghi cho cuộc sống hiện đại. Đây là cơ hội lý tưởng để sở hữu căn hộ áp góc với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa trong lòng Văn Giang, Hưng Yên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:112,5m²
  • Bố trí:5 tầng + 1 tum
  • Đặc điểm:Mặt tiền 5m x 22,4m, thiết kế hiện đại, sẵn sàng nhận nhà, pháp lý đã hoàn thiện với sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Đường trước nhà rộng 20m, thuận tiện di chuyển
  • Đối diện là chung cư MIK đang được khởi công xây dựng
  • Gần công viên nội khu, không gian xanh thoáng đãng
  • Tiện ích 5 sao trong khu Ocean City, phục vụ nhu cầu sống đẳng cấp
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với những gia đình yêu thích không gian sống xanh, hiện đại và tiện nghi. Đặc biệt, những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển mạnh mẽ như Văn Giang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và cập nhật chính sách bán hàng mới nhất từ chủ đầu tư.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội