Biệt thự liền kề 78m² Vinhomes Ocean Park 3 giá 9.6 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự liền kề 78m² Vinhomes Ocean Park 3 giá 9.6 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

9.6 tỷ
78 m² - 123 triệu/m²

Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
78 m²

Chào mừng đến với biệt thự liền kề tại Vinhomes Ocean Park 3, một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống xanh, sạch và đẳng cấp. Với thiết kế như song lập mini, căn biệt thự này không chỉ mang lại sự sang trọng mà còn tạo ra không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 5 tầng với 5 phòng ngủ, không gian rộng rãi và thoáng đãng
  • Đặc điểm: Cửa chính hướng Tây Bắc, mặt tiền 6m, đường trước nhà rộng 13m, có bãi đỗ xe cho 3 xe ô tô, thuận tiện cho việc tiếp đón khách.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học liên cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Gần nhà để xe 7 tầng kết hợp trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Cách đại lộ Hừng Đông chỉ 50m, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này, liên hệ ngay để được xem nhà và tư vấn miễn phí!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí