Biệt thự Lavila De Rio Nhà Bè 300m² giá 55 tỷ - View sông tuyệt đẹp | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Lavila De Rio Nhà Bè 300m² giá 55 tỷ - View sông tuyệt đẹp

55 tỷ
300 m² - 183 triệu/m²

Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
300 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự Lavila De Rio - một không gian sống đẳng cấp bên dòng sông thơ mộng. Với diện tích 300m² và thiết kế hiện đại, biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là một tác phẩm nghệ thuật sống động dành cho những ai yêu thích sự sang trọng và yên bình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m² (12 x 25m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, hồ bơi riêng, thang máy
  • Đặc điểm: Bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong, quý khách hàng có thể thiết kế theo sở thích

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Quận 1 chỉ 12km
  • Đường trước nhà rộng 16m, thoáng đãng với hệ thống an ninh bảo vệ 24/24h
  • Gần công viên và không gian xanh thoáng mát, lý tưởng cho gia đình và trẻ nhỏ
  • Chỉ có 20 căn biệt thự độc lập, tạo không gian sống riêng tư và an toàn
  • Nội khu tiện ích cao cấp, bao gồm công viên bờ sông dành riêng cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự Lavila De Rio là sự lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình yêu thích không gian sống yên tĩnh, sang trọng và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tham quan thực tế và trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp tại Lavila De Rio. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!