Biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu 185m² giá 48,5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu 185m² giá 48,5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt!

48.5 tỷ
185 m² - 262 triệu/m²

Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
185 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Làng Việt Kiều Châu Âu! Biệt thự lô góc với vị trí đỉnh cao, nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, nơi hội tụ của nhiều văn phòng cao cấp, chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và làm việc lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 185m²
  • Bố trí: Biệt thự lô góc, mặt tiền vườn hoa, không gian để xe thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí chỉ cách mặt phố Nguyễn Văn Lộc 30m, xung quanh là các văn phòng VIP, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Trường quốc tế Mẫu giáo và Tiểu học gần ngay khu vực
  • Các trung tâm thương mại lớn chỉ trong vòng 5 phút đi bộ
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, thuận tiện cho việc khám chữa bệnh
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh đảm bảo, môi trường sống lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản kinh doanh, hoặc cần không gian sống sang trọng, tiện nghi cho gia đình với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam