Biệt thự Lạc Long Quân, Tây Hồ 100m² giá 69.8 tỷ - Thiết kế tân cổ điển sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Lạc Long Quân, Tây Hồ 100m² giá 69.8 tỷ - Thiết kế tân cổ điển sang trọng!

69.8 tỷ
100 m² - 698 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
100 m²

Khám phá một căn biệt thự đẳng cấp tại Lạc Long Quân, Tây Hồ, nơi hội tụ tinh hoa và sự sang trọng. Với thiết kế tân cổ điển, căn nhà không chỉ là nơi ở mà còn là một tác phẩm nghệ thuật, mang đến không gian sống hoàn mỹ cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng khép kín; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Mặt ngõ VIP hơn mặt phố, thang máy nhập khẩu, nội thất sang trọng, ốp đá bên ngoài, thiết bị được lựa chọn kỹ càng, sổ đỏ giao dịch nhanh gọn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND Phường Tây Hồ, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Chỉ cách khu Liên Cơ - Hành chính công vài phút đi bộ
  • Gần các trường học quốc tế, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách Hồ Tây 500m, không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán café cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 69.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với những gia đình thượng lưu, doanh nhân thành đạt hoặc những ai yêu thích không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và sang trọng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà mơ ước này ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội