Biệt thự khu đô thị Việt Hưng 283m² giá 76.41 tỷ - Đang cho thuê dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự khu đô thị Việt Hưng 283m² giá 76.41 tỷ - Đang cho thuê dòng tiền ổn định!

76.41 tỷ
283 m² - 270 triệu/m²

Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
283 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự đẹp tại khu đô thị Việt Hưng, Long Biên! Với thiết kế hiện đại và diện tích 283m², căn biệt thự này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một khoản đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 283m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 13,45m, 3 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc - Đông Nam - Đông Bắc, đang cho thuê với dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường liên cấp Marie Curie, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm hành chính Quận Long Biên chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Bệnh viện Đức Giang, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Chỉ mất 5 phút đến công viên Long Biên, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 76.41 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư muốn có dòng tiền ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!