Biệt thự khu đô thị Dương Nội Hà Đông 180m² giá 52.5 tỷ - An sinh đẳng cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự khu đô thị Dương Nội Hà Đông 180m² giá 52.5 tỷ - An sinh đẳng cấp!

52.5 tỷ
180 m² - 292 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
180 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại khu đô thị Dương Nội, Hà Đông! Với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng, đây chính là nơi an cư hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:180m²
  • Bố trí:4 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu diện tích sử dụng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 9m, không gian sống sang trọng, phù hợp cho gia đình lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Gần trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển tới các quận lân cận
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp với nhu cầu sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:52.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho những gia đình muốn tận hưởng không gian sống sang trọng, đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên và hệ thống tiện ích đồng bộ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.