Biệt thự khu Cư Xá Tự Do Tân Bình 97.5m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự khu Cư Xá Tự Do Tân Bình 97.5m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

12.5 tỷ
97.5 m² - 128 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
97.5 m²

Chào mừng bạn đến với biệt thự sang trọng tọa lạc tại khu Cư Xá Tự Do, quận Tân Bình! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.5m²
  • Bố trí: 3 phòng Master, đảo bếp, phòng khách rộng rãi
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải, ô tô vào tận nơi, sổ hồng riêng, nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Thống Nhất, chỉ cách 1km
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút di chuyển
  • Tiện lợi đến các trục đường chính như Cách Mạng Tháng 8, giúp dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần nhiều trường học, siêu thị, và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích phong cách sống hiện đại và tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.