Biệt thự khu B Geleximco Lê Trọng Tấn 232m² giá 36.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự khu B Geleximco Lê Trọng Tấn 232m² giá 36.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt!

36.5 tỷ
232 m² - 157 triệu/m²

Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
232 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho các doanh nhân muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 232m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền rộng 30m
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt thoáng, vỉa hè rộng, khu vực sầm uất, thuận tiện cho kinh doanh, hiện trạng nhà thô, khách mua hoàn thiện theo ý muốn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, dễ dàng cho con em đi học
  • Khu vực đông dân cư, sầm uất suốt ngày đêm, đảm bảo nhu cầu kinh doanh cao
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện giao thông đi lại bằng ô tô, xe máy và phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đồng thời là cơ hội đầu tư kinh doanh sinh lợi hiệu quả.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này!