Biệt thự KĐT Văn Phú 90m² giá 23.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, vị trí hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự KĐT Văn Phú 90m² giá 23.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao, vị trí hiếm có!

23.5 tỷ
90 m² - 261 triệu/m²

Phú La, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Khu đô thị Văn Phú, Hà Đông! Đây là một trong những vị trí kinh doanh hiếm có, không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Full tiện ích, 3 ô tô tránh nhau, vỉa hè rộng 2 bên, view trường học

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Hệ thống an ninh tốt, đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Gần công viên và các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà. Đặc biệt, khách hàng thiện chí chốt giao dịch trước ngày 15/10 sẽ nhận được ưu đãi đặc biệt lên tới 1.5 tỷ đồng!