6 ảnh
Đã copy mã tin!
Biệt thự KĐT Văn Khê 181m² - Vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại
49.6 tỷ
181 m² - 274 triệu/m²
Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
181 m²
Căn góc 2 mặt tiền, kiến trúc trắng hiện đại cực sang trọng tại trung tâm Hà Đông!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:181.1m²
- Bố trí:3 tầng, phong cách hiện đại, sang trọng
- Đặc điểm:Căn góc 2 mặt tiền rộng rãi (Đông Nam 8.55m và Bắc 13.5m), đường trước nhà 8m, vỉa hè 2m
Tiện ích xung quanh:
- Gần hệ thống trường học các cấp tại La Khê, thuận tiện cho con em đi học
- Cách chợ Văn Khê chỉ vài phút di chuyển, mua sắm nhu yếu phẩm dễ dàng
- Hạ tầng KĐT đồng bộ, đường xá rộng rãi, giao thông cực kỳ thuận tiện
- Khu dân cư an ninh, dân trí cao, không gian sống thoáng đãng và văn minh
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:49.6 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho các gia đình thượng lưu đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, rộng rãi hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị bền vững tại khu vực Hà Đông.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng mức giá tốt nhất!