10 ảnh
Đã copy mã tin!
Biệt thự KĐT Mỹ Gia Gói 2 198m² giá 15 tỷ - Vị trí đẹp lô góc
15 tỷ
198 m² - 76 triệu/m²
Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
11 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
198 m²
Sở hữu không gian sống đẳng cấp với căn biệt thự lô góc 2 mặt tiền cực thoáng tại KĐT Mỹ Gia Gói 2, Nha Trang.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:198m²
- Bố trí:3 phòng ngủ, 5 vệ sinh, phòng thờ, phòng khách và bếp thiết kế không gian mở
- Đặc điểm:Lô góc 2 mặt tiền, đường rộng 16m, tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trong khu đô thị Mỹ Gia hiện đại, an ninh và dân trí cao
- Gần trường Đại học Nha Trang, thuận tiện cho việc học tập
- Cách chợ Vĩnh Trường và các khu mua sắm chỉ vài phút di chuyển
- Gần các cơ sở y tế và bệnh viện uy tín tại khu vực Vĩnh Trường
- Hệ thống hạ tầng đồng bộ, đường thông thoáng, ô tô di chuyển dễ dàng
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:15 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho gia đình thượng lưu đang tìm kiếm không gian sống an yên, hiện đại hoặc nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tại Nha Trang.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin thương lượng giá tốt nhất!