Biệt thự KDC Văn Minh An Phú 145m² giá 34 tỷ - Chính chủ cần bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự KDC Văn Minh An Phú 145m² giá 34 tỷ - Chính chủ cần bán gấp!

34 tỷ
145 m² - 234 triệu/m²

Phường An Phú, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
145 m²

Gia đình cần bán gấp căn biệt thự tại khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 trước khi định cư nước ngoài. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại khu vực an ninh, dân trí cao và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145 m² (8m x 18m), khuôn đất vuông vức, phong thủy tốt.
  • Bố trí: Biệt thự gồm 1 trệt và 2 lầu, kết cấu kiên cố, có thể sử dụng ngay.
  • Đặc điểm: Hướng Đông (Đông Tứ Trạch), đón nắng sáng, tài lộc cho gia chủ.
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng ngay trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và các trường công lập nổi tiếng.
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút lái xe.
  • Giao thông thuận tiện, đường lớn không ngập nước.
  • Nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh 24/24.
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, chợ, siêu thị.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ VND, thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu sinh sống lâu dài hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị và tiềm năng tăng trưởng tại khu vực Quận 2.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam