Biệt thự hướng biển Sầm Sơn 216m² giá 17.28 tỷ - Nội thất 5 sao sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự hướng biển Sầm Sơn 216m² giá 17.28 tỷ - Nội thất 5 sao sang trọng!

17.28 tỷ
216 m² - 80 triệu/m²

Sầm Sơn, Thanh Hóa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
216 m²

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo gần biển? Hãy đến ngay với biệt thự hướng biển tại đường Hồ Xuân Hương, Sầm Sơn, Thanh Hóa! Với diện tích 216m², giá chỉ 17.28 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng để sở hữu một căn biệt thự đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 216m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 7 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hướng Đông, gần cổng chính, nội thất cao cấp theo tiêu chuẩn 5 sao

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển vài phút đi bộ, thuận tiện cho những ngày hè mát mẻ
  • Gần khu nghỉ dưỡng FLC, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cao cấp
  • Bể bơi trong nhà rộng 40m² cho những phút giây thư giãn tuyệt vời
  • Phòng khách rộng rãi đầy đủ thiết bị giải trí karaoke
  • Phòng bếp hiện đại với đầy đủ dụng cụ nấu ăn và khu vực ăn uống ngoài trời cho tiệc BBQ
  • 2 phòng xông hơi riêng biệt, phục vụ nhu cầu thư giãn
  • Thiết kế nội thất cao cấp mới hoàn thiện, sẵn sàng cho cuộc sống đẳng cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn, thích hợp cho việc nghỉ dưỡng hoặc đầu tư cho thuê ngắn hạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam