7 ảnh
Đã copy mã tin!
Biệt thự Hòa Minh, Liên Chiểu 75m² giá 7.55 tỷ - Vị trí đẹp!
7.55 tỷ
75 m² - 101 triệu/m²
Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
75 m²
Sở hữu ngay không gian sống đẳng cấp tại khu dân cư VIP, chỉ vài bước chân ra đến biển!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:75m²
- Bố trí:Biệt thự 2 tầng gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp và phòng thờ
- Đặc điểm:Hướng Đông Nam mát mẻ, bàn giao đầy đủ nội thất và thiết bị điện tử cao cấp
Tiện ích xung quanh:
- Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ vài phút di chuyển, không khí cực kỳ trong lành
- Gần chợ Hòa Minh và các siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Hệ thống trường học các cấp nằm ngay trong khu vực, thuận tiện cho con em đi học
- Gần UBND phường và đồn Công an, đảm bảo an ninh khu dân cư tuyệt đối
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:7.55 tỷ
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho các gia đình mong muốn định cư tại khu dân cư văn minh, an ninh hoặc mua để làm nơi nghỉ dưỡng gần biển.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!