Biệt thự Hồ Bơi Sân Vườn Thảo Điền 379m² giá 92 tỷ - Nơi an cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Hồ Bơi Sân Vườn Thảo Điền 379m² giá 92 tỷ - Nơi an cư lý tưởng!

92 tỷ
379 m² - 243 triệu/m²

Phường Thảo Điền, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
379 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự tuyệt đẹp tại khu vực Thảo Điền, quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng với hồ bơi và sân vườn, phù hợp cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 379m²
  • Bố trí: 3 tầng, với sân vườn và hồ bơi riêng
  • Đặc điểm: Khu vực dân trí cao, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc Tế BIS Nguyễn Văn Hưởng, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền
  • Gần khu vực nhà hàng, quán cà phê sang trọng và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 92 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh, và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này!