Biệt thự hẻm 6m Tân Định Q1 206m² giá 40 tỷ - Phong cách Pháp cổ điển sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự hẻm 6m Tân Định Q1 206m² giá 40 tỷ - Phong cách Pháp cổ điển sang trọng!

40 tỷ
206 m² - 194 triệu/m²

Tân Định, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
206 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự phong cách Pháp cổ điển tại hẻm 6m Tân Định, quận 1, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 206m², biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng và tiềm năng đầu tư vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, 5 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Biệt thự có hẻm xe hơi, hai mặt hẻm thông thoáng, dễ dàng ra vào, hẻm đẹp với dân trí cao, thích hợp cải tạo hoặc xây mới

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 100m ra mặt tiền đường Võ Thị Sáu, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm toàn quan chức, đại gia
  • Phù hợp cho các loại hình kinh doanh như nhà hàng, spa, khách sạn, cho thuê phòng
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, yên tĩnh hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc sở hữu căn biệt thự mơ ước.