Biệt thự góc Thời Đại 108,8m² tại Vinhomes Ocean Park 3 - Đối diện sảnh Masteri, giá 30 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự góc Thời Đại 108,8m² tại Vinhomes Ocean Park 3 - Đối diện sảnh Masteri, giá 30 tỷ!

30 tỷ
108.8 m² - 276 triệu/m²

Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
108.8 m²

Khám phá siêu phẩm biệt thự góc tại Vinhomes Ocean Park 3 với diện tích 108,8m², tọa lạc đối diện sảnh chung cư cao cấp Masteri. Đây là cơ hội tuyệt vời dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiềm năng kinh doanh lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108,8m²
  • Bố trí: Biệt thự góc 3 mặt thoáng, mặt tiền siêu rộng, thiết kế bề thế, hiện đại
  • Đặc điểm: Nằm trong khu đô thị đẳng cấp Vinhomes Ocean Park 3, đối diện cụm chung cư cao cấp, dễ dàng gia tăng độ nhận diện thương hiệu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sảnh chung cư cao cấp Masteri, thuận tiện cho cư dân
  • Hệ thống tiện ích nội khu đa dạng: công viên, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ truyền thống và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND (bao toàn bộ phí) có gia lộc cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp với những gia đình yêu thích không gian sống sang trọng và yên tĩnh, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh hấp dẫn tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và lịch hẹn xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam