Biệt thự góc Khu đô thị Tuệ Tĩnh 143.10m² giá 8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự góc Khu đô thị Tuệ Tĩnh 143.10m² giá 8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8 tỷ
143 m² - 56 triệu/m²

Thành phố Hải Dương, Hải Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
143 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời dành cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh sầm uất! Lô góc biệt thự tại Khu đô thị Tuệ Tĩnh với diện tích 143.10m² và mặt tiền rộng 23.16m, hoàn hảo cho việc bố trí văn phòng công ty, nhà hàng hoặc siêu thị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 143.10m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc tiếp cận khách hàng
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp trên trục xuyên tâm của quần thể đô thị trung tâm, khu dân cư đông đúc, sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các chung cư đã ở kín, tạo nguồn khách hàng tiềm năng
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận, dễ dàng tiếp cận
  • Khu vực sầm uất với nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh
  • Có sẵn các phương tiện giao thông công cộng gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho những nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian làm việc và kinh doanh lý tưởng tại thành phố Hải Dương.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!