Biệt thự góc 2 mặt tiền Long Bình Quận 9 135m² giá 7,71 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự góc 2 mặt tiền Long Bình Quận 9 135m² giá 7,71 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

7.71 tỷ
135 m² - 57 triệu/m²

Phường Long Bình, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự góc 2 mặt tiền tại Phường Long Bình, Quận 9, nơi có vị trí vàng cho những nhà đầu tư thông thái. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có với nhiều ưu điểm vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m² (8m x 18m)
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, 1 phòng thờ, kết cấu 3 tầng kiên cố
  • Đặc điểm: Biệt thự góc cực thoáng, đường 10m có vỉa hè, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vành Đai 3, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Sát Bến xe Miền Đông mới, dễ dàng kết nối giao thông
  • Gần Ga Metro, thuận lợi cho việc đi lại và di chuyển nội thành
  • Các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị chỉ trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,71 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là sự lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong tương lai. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây sẽ là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam