Biệt thự góc 2 mặt tiền Hiệp Bình Chánh 238m² giá 43 tỷ - Gần siêu thị Gigamall! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự góc 2 mặt tiền Hiệp Bình Chánh 238m² giá 43 tỷ - Gần siêu thị Gigamall!

43 tỷ
238 m² - 181 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
238 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự góc 2 mặt tiền tại khu vực Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, nơi có không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện ích. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn với môi trường sống trong lành và an ninh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 238m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, thiết kế hiện đại với nội thất cao cấp
  • Đặc điểm: Biệt thự góc 2 mặt tiền, khu dân trí cao, phù hợp cho gia đình lớn hoặc làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Gigamall chỉ 1km, mua sắm tiện lợi
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các công viên và khu vui chơi giải trí, không gian xanh cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoải mái và đầy đủ tiện ích. Đồng thời, đây cũng là một lựa chọn đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu tài sản tại khu vực phát triển nhanh chóng của TP. Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam